Metal Seat Ball Valves yana ɗaukar cikakken ƙarfe zuwa ƙirar ƙarfe, saman rufewa yana da taurare musamman,
dace da high zafin jiki da kuma high matsa lamba, m kafofin watsa labarai, dogon rayuwa, high lalacewa juriya bukatun, yadu amfani da man fetur, sinadaran, abinci, Pharmaceutical, yadi, iko, jirgin ruwa, Metallurgy, makamashi tsarin da sauran masana'antu.
Babban fasali na ginin JLPV karfe wurin zama ball bawul ne masu zuwa:
1. Jiki: 1PC, 2PC, 3PC da welded
2. Tashar ruwa: Cikakkun buguwa da Ragewa
3. Nau'in Kwallo: Ƙwallon da ke iyo da kafaffen ƙwallon ƙafa
4. Nau'in hatimi: hatimin wurin zama na gaba, Rubutun wurin zama na baya, hatimin bi-directional
5. Seling surface: Ball da wurin zama za a iya fesa da daban-daban kayan bisa ga bukatun, kamar carbide ko tungsten carbide, chromium carbide, da dai sauransu.
6. Tsarin wurin zama wanda aka ɗora a lokacin bazara, haɓaka ƙarfin ƙarfi
7. Wuta mai lafiya da ƙirar ƙira
An tsara maɓuɓɓugar ruwa mai gudana tsakanin ball da kara, kara da jiki, don haka za'a iya gabatar da makamashi mai mahimmanci zuwa ƙasa ta hanyar tashar lantarki don cimma manufar cire wutar lantarki. Guji kunnawa a tsaye na kafofin watsa labarai masu ƙonewa yana tabbatar da amincin tsarin.
8. Busa-hujja kara, atomatik matsa lamba zane zane, gaggawa man shafawa zane zane, lambatu bawul, kulle na'urar, anti-lalata zane, anti-sulfur zane da dai sauransu
Tushen yana ɗaukar ƙirar hawan ƙasa don kada tushen ya busa ta hanyar matsakaicin matsa lamba har ma da matsi na jikin bawul ɗin da ba daidai ba kuma glandan tattarawa mara inganci;
Marufin ya ƙirƙira ingantaccen tsari mai siffar V, wanda zai iya canza matsakaicin matsa lamba na cikin rami na jiki yadda ya kamata da kuma ƙarfin kulle gland ɗin waje zuwa ƙarfin rufewa na tushen bawul.
Lokacin da matsakaicin matsakaici ya karu da matsa lamba mara kyau saboda canje-canjen zafin jiki, matsakaicin matsa lamba zai tura wurin zama na bawul daga ƙwallon don cimma tasirin taimako na atomatik kuma bayan matsin lamba, kujerar bawul na iya sake saitawa ta atomatik.
Magudanar ruwa yana ƙira don bincika ko wurin zama yana yoyo da fitar da mai riƙewa daga ramin jiki don rage ƙazanta daga matsakaici.
1.The kewayon JLPV karfe wurin zama ball bawul zane ne kamar haka:
2.Size: 2" zuwa 48" DN50 zuwa DN1200
3.Matsi: Class 150lb zuwa 2500lb, PN16 zuwa PN420
4.Material: Carbon karfe da bakin karfe da sauran kayan aiki na musamman. NACE MR 0175 anti-sulfur da anti-lalata karfe kayan
5.Haɗin yana ƙare: ASME B 16.5 a cikin fuska mai tasowa (RF), Fuskar fuska (FF) da haɗin haɗin zobe (RTJ)
6.ASME B 16.25 a gindin walda.
7.Fuskar fuska da fuska: daidaita da ASME B 16.10.
8.Zazzabi: -29 ℃ zuwa 425 ℃
JLPV bawuloli za a iya sanye take da gear afareta, pneumatic actuators, na'ura mai aiki da karfin ruwa actuators, Electric actuators, bypasses, kulle na'urorin, chainwheels, Extended mai tushe da yawa wasu suna samuwa don saduwa da abokan ciniki' bukatun.